K50 ĐẠI HỌC SƯ PHẠM HÓA ĐẠI HỌC TÂY BẮC WE ARE ONE
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K50 ĐHSP HÓA CHÚNG TA LÀ ANH EM MỘT NHÀ

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

noi buon cua tui

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
pic ric

noi buon cua tui Empty
Bài gửiTiêu đề: noi buon cua tui   noi buon cua tui EmptyWed Nov 24, 2010 5:27 pm

ai cung co noi buon cho rieng minh.tui cung nhu cac ban lop k50 hoa,co trong minh noi buon cua rieng minh ma ko the noi ra vi ko tien, or vi nhiu li do khac. do la yeu don phuong. doi voi tui, tui ko mun diu do say ra,nhung tui kobit lam the nao ka, vi do la chuyen tinh cam ko ai bit truoc dk, va kung chang pit lam sao de thoat khoi no dk. chuyen nay anh huong kha lon den cs cua tui....vay kinh mong nhung ban tung trai co the giup tui qua khoi chuyen nay.tui sap ko tru dk rui...
anngoc.0991.50

noi buon cua tui Empty
Bài gửiTiêu đề: hixhixhix.buon lam chi   noi buon cua tui EmptyThu Nov 25, 2010 2:08 am

hay cu de nu cuoi ay lun no tren moi minh di.hihihihih.buon lam chi.don phuong thi sao chu.hay vui len I love you bounce Laughing Laughing Laughing
Admin
Admin

noi buon cua tui Empty
Bài gửiTiêu đề: Đã làm sao đâu đơn phương thì làm sao   noi buon cua tui EmptySat Dec 04, 2010 6:10 pm

kệ đi ế sao dduuwowch mà lo anh em ta ko cần cho gái nó thèm Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball
https://k50dhsphoa.forumvi.com
Admin
Admin

noi buon cua tui Empty
Bài gửiTiêu đề: hoangtudianguk muon Adim 1 ti   noi buon cua tui EmptySun Dec 19, 2010 11:59 pm

Minh la 1 thanh vien rat bt trong lop,nhung minh ko dong y voi y kien cua Adim,picric hay co gang len,hay noi ra nhung j minh suy nghi,dung qua tu ti ve ban than minh.chuc ban thanh cong
xin loi Admin nhe lol! lol! lol! lol! lol! lol!
https://k50dhsphoa.forumvi.com
Sponsored content

noi buon cua tui Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: noi buon cua tui   noi buon cua tui Empty

noi buon cua tui
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» buon ngu qua
» SẮP THI RÙI NHỈ HÈM HÈM BUỒN THẾ CHẲNG CHỊU HỌC BÂY GIỜ KO CÓ CHỮ NÀO VÀO ĐẦU